Msaada na Ushauri
Makala ya usaidizi na ushauri kuhusu mada za kawaida za ngono na ustawi.
Nyumbani Msaada na Ushauri
Sunday 30 August 2026
Je, uchafu wangu wa ukeni ni wa kawaida?
Healthy vaginal discharge is not only completely normal, it’s necessary. However, sometimes vaginal discharge can change for a variety of reasons, and this can point to an underlying health condition. It’s important to be able …
Soma zaidi
Saturday 29 August 2026
Upimaji wa saratani ya mlango wa kizazi ni nini?
Kipimo cha smear cha kizazi ni njia ya kuangalia afya ya shingo ya kizazi chako – mlango wa kiuno chako (uterasi), ambao unapatikana juu ya uke wako. Kwa nini kizazi...
Soma zaidi
Jumanne 24 Februari 2026
Madarasa ya Kabla ya Kujifungua: Mwongozo wako Mkuu wa Safari!
Madarasa ya kabla ya kujifungua ni moja ya njia bora za kujiandaa kwa safari ya kusisimua ya ujauzito na uzazi wa mapema. Wazia hivi: unatarajia mtoto — umechangamka, una hamu, na labda hata una wasiwasi kidogo. Nini …
Soma zaidiAlhamisi Julai 24, 2025
Festa ya Uzazi
Pata Habari za Uchawi wa Kutengeneza Watoto Tuanze moja kwa moja kwenye mada ambayo ni sawa kwa furaha na hisia, ikiwa na mengi ya taarifa muhimu. Ni kweli, tunazungumzia uzazi! Huduma zetu za uhaba wa uzazi zimebobea…
Soma zaidi
Alhamisi Julai 24, 2025
Tumia Nguvu za Vipimo vya Afya ya Mwanamke
Mwongozo wako wa Mwisho kwa Afya na Furaha Tunajua maisha yanatufanya tuwe na shughuli nyingi sana kwa kazi hizo zote, majukumu, na majukumu ya kila siku, lakini katikati ya haya yote, ni muhimu kukumbuka…
Soma zaidiAlhamisi Julai 24, 2025
Kwa nini mzunguko wangu wa hedhi umebadilika?
Si jambo la kawaida kwa hedhi yako kubadilika kwa wakati. Kuvuja kwa damu kunaweza kuwa nyingi au kidogo, na maumivu ya tumbo yanaweza kuja na kwenda. Lakini wakati mwingine, mabadiliko katika hedhi yako yanaweza kuwa ishara ya shida. Endometriosis, …
Soma zaidi