Nyumbani           Ninapaswa kuwa na wasiwasi kuhusu saratani ya mlango wa kizazi?


Ninapaswa kuwa na wasiwasi kuhusu saratani ya mlango wa kizazi?

31 August 2022  – 1 min read – Afya ya uzazi

Shiriki hii






Nakiliwa


Did you know that most women get an HPV infection shortly after they start having sex? This infection is the cause of almost all cases of cervical cancer.

Let’s take a look at the cervical cancer screening methods available to you. 

It’s always better to catch it in the early stages, so remember to get screened regularly. Visit our clinic nearest to you to book your screening.


Shiriki hii






Nakiliwa

Machapisho yanayohusiana

Hadithi zetu


24 Januari 2022 • Dakika 3 za kusoma

Daktari wangu wa wanawake na mkunga walikuwa simu au ujumbe tu mfupi

Usiku wangu wa kwanza katika Kituo cha Marie Stopes ulihisi kama nyumbani, timu ilikuwa karibu kutoa msaada wote niliyohitaji.

Msaada na ushauri


1 Agosti 2022 • Dakika 3 za kusoma

Vidokezo vya kukabiliana na kumaliza kizazi

Wanasema maisha huanza saa 40 lakini kuwa mwanamke wa makamo ni zaidi ya kudumisha stamina ya

Msaada na ushauri


12 Julai 2021 • dakika 5 kusoma

Unaweza kufanya ngono bila kondomu na mpenzi wako wakati wote ninapokutana na yeye akisimama kabisa kwa ajili ya ngono isiyo na madhara na kwamba yuko safi kwa maambukizi ya zinaa.

Kondomu zinakulinda dhidi ya magonjwa ya zinaa (STIs) na pia uzazi wa makusudi. Ndio maana ni muhimu sana