Nyumbani           Kwa Kila Hatua ya Kampeni ya Mwanamke


Kwa Kila Hatua ya Kampeni ya Mwanamke

16 Machi 2022 – soma kwa dakika 2 – Afya ya uzazi

Shiriki hii






Nakiliwa


Kama sehemu ya maadhimisho ya Siku ya Wanawake Duniani, Marie Stopes UG ilizindua kampeni ya kimataifa ya MSI iitwayo “For Every Stage of Woman” katika hospitali ya Marie Stopes mjini Kampala.

Hafla hiyo iliyohudhuriwa na waandishi wa habari, wawakilishi kutoka kampuni za bima na washirika pia ilipeperushwa moja kwa moja kwenye MSUG. Facebook ukurasa na YouTube Tafadhali toa mfumo wa rununu nchini Marekani ambao una kichwa cha habari cha "Channel" na kitambulisho kingine kinachojulikana kwa nchi nzima.

“Tunaelewa kuwa afya ya uzazi ya mwanamke inaenea zaidi ya udhibiti wa mimba na ndiyo maana tunajipanga upya kutoa huduma zinazowafaa wanawake katika kila hatua ya safari yao ya uzazi. Tunajua kuwa safari hiyo ina hatua nyingi muhimu kutoka mwanzo wa Hedhi, kukutana kwanza kingono, uzazi hadi Menopausi na tunatambua kuwa wanawake wanapitia mengi katika hatua tofauti, na tuko hapa kuwasaidia. Tunapoadhimisha mwezi wa Wanawake mwaka huu, tunajitokeza kusema kuwa tumejitolea kumuunga mkono kila mwanamke katika kila hatua ya maisha yake. Tuko katika nafasi nzuri zaidi ya kuwahudumia wanawake katika hatua tofauti za maisha yao.” Anasema Dk. Carole Sekimpi~ CD Marie Stopes UG

Kulingana na Faith Kyateka, Mkuu wa Mawasiliano katika Marie Stopes, kampeni hiyo inalenga kukiweka upya Marie Stopes kuhudumia wanawake kutoka Mwanzo wa Hedhi hadi Menopausi. Marie Stopes imepanua msaada kwa wanawake katika hatua zote kutunza mahitaji yao na kuhamasisha ushiriki wa wanaume kwani wao ni muhimu katika hatua zote za wanawake. Aliongeza kuwa Marie Stopes iko hapa kuwawezesha wanawake na kuwahimiza kufanikiwa katika chochote wanachofanya. Wanawake wanahitaji kujua kwamba Marie Stopes iko kwa ajili yao.

Hafla hiyo ilihusisha wajopo walioiwakilisha wanawake katika hatua tofauti za maisha na ikiwa ni pamoja na waandishi wa habari Andrew Kyamagero na Anna Talia Ozie, mwanafunzi wa Chuo Kikuu cha Makerere Joan Atuhaire pamoja na Flavia Kyomukama wa Tume ya UKIMWI, ambao walishiriki uzoefu wao.

Tembelea yetu YouTube mlango kwa habari zaidi


Shiriki hii






Nakiliwa

Machapisho yanayohusiana

Msaada na ushauri


15 Juni 2021  • 6 min kusoma

Kwa nini mzunguko wangu wa hedhi umebadilika?

Si jambo la ajabu kwa hedhi yako kubadilika kadiri muda unavyopita. Kuvuja kwa damu kunaweza kuwa nzito au mwepesi, na maumivu ya tumbo yanaweza kuja

Hadithi zetu


24 Januari 2022 • Dakika 3 za kusoma

Daktari wangu wa wanawake na mkunga walikuwa simu au ujumbe tu mfupi

Usiku wangu wa kwanza katika Kituo cha Marie Stopes ulihisi kama nyumbani, timu ilikuwa karibu kutoa msaada wote niliyohitaji.

Msaada na ushauri


17 Desemba 2020 • soma kwa dakika 1

Unachopaswa kujua kuhusu hedhi

Tuna video fupi inayoelezea hedhi, unachoweza kukiita siku zako au wakati wa mwezi.