
Tuna video fupi inayoelezea hedhi, unachoweza kukiita siku zako au wakati wa mwezi.
Watu sisi ni nani
Sisi ndio watoa huduma wakuu wa afya ya uzazi na upangaji uzazi nchini Uganda.
0800 220333
What we do
Tunatoa huduma mbalimbali za afya ya uzazi na kingono, ikiwa ni pamoja na huduma baada ya utoaji mimba, vipimo vya magonjwa ya zinaa na uzazi wa mpango.
0800 220333
Msaada na Ushauri
Makala ya usaidizi na ushauri kuhusu mada za kawaida za ngono na ustawi.
0800 220333
Habari na masasisho
Habari zetu za hivi karibuni na masasisho, pamoja na maelezo kuhusu zabuni na manunuzi
0800 220333
Jiunge na timu yetu
Kuwasaidia zaidi ya wanawake na wanaume milioni 1.2 kupata njia za uzazi wa mpango kila mwaka.
0800 220333
Menyu Ndogo 6
Tunataalam katika matibabu, ushauri na msaada kwa watu wanaofikiria kuharibika kwa mimba.
0800 220333
17 Desemba 2020 – soma kwa dakika 1 – Afya ya uzazi

Tuna video fupi inayoelezea hedhi, unachoweza kukiita siku zako au wakati wa mwezi.
Msaada na ushauri

2 Oktoba 2021 • Dakika 5 za kusoma
Unapozungumzia kutunza mwili wako vizuri, huenda huifikirii uke wako kila wakati. Lakini kujua jinsi ya
Msaada na ushauri

3 Januari 2024 • 5 min kusoma
Kadiri unavyojiandaa kikamilifu kuwasili kwa mtoto wako, ndivyo mtoto huyo atakavyoonekana kuwa halisi zaidi, na ndivyo haraka itakavyokuwa.
Hadithi zetu

30 Januari 2023 • dakika 2 kusoma
Sarah alijiunga na mtandao wa Marie Stopes Blue Star mwaka 2012 wakati kliniki ilipokuwa ndogo zaidi, na wateja wachache kwa
