Maswali yanayoulizwa mara kwa mara
Majibu kwa maswali yanayoulizwa mara kwa mara kuhusu kuomba kazi katika Marie Stopes UG.

Maswali yanayoulizwa mara kwa mara
Majibu kwa maswali yanayoulizwa mara kwa mara kuhusu kuomba kazi katika Marie Stopes UG.
Iwapo utapata nafasi ya kazi ambayo ungependa kuomba, tafadhali fuata maelekezo yaliyotolewa katika maelezo ya kazi au wasiliana na timu yetu.
Timu yetu inalenga kujibu waombaji wote ndani ya wiki nne, hata hivyo kuna nyakati ambazo tunaweza kuchukua muda mrefu kidogo kutokana na safari ambazo baadhi ya mameneja wetu waajiri hufanya. Ikiwa unatatizo la kiufundi tafadhali wasiliana nasi.
Maombi na sifa zako zitazingatiwa kwa nafasi zilizo wazi ulizobainisha. Ukichaguliwa, mwanachama wa timu yetu ya rasilimali atakutafuta moja kwa moja kupitia barua pepe. Tunajitahidi kujibu waombaji wote ndani ya wiki nne tangu kutumwa kwa ombi la awali.
